Kadba Kutti Yojana कडबाकुट्टी साठी मिळणार 20 हजार अनुदान; पहा काय आहे योजना

Kadba Kutti Yojana शेतकरी मित्रानो चला तर पाहुयात कि Kadba Kutti Yojana या योजनेसाठी किती अनुदान आहे.तसेच या योजनेसाठी आपल्याला काय पात्रता आहे व या योजनेसाठो अर्ज कधी करायचा आहे हे आपण पाहुयात.शेतकरी मित्रानो आपल्याला Kadba Kutti Yojana या योजनेची संपूर्ण माहिती आज आपण या पोस्ट मध्ये पाहणार आहोत.शेतकरयांना पशु साठी आपल्याला Kadba Kutti Yojana यंत्र हे आपल्याला अलंगणार आहे त्यासाठी शासनाने अनुदान हे जाहीर हे केलेले आहे.

Kadba Kutti Yojana मित्रानो आपल्याला पशुसाठी या कडबा कुट्टी यंत्राचा हि मदत हि लागत असते.या साठी शासनाने Kadba Kutti Yojana साठी अनुदान हे जाहीर हे केलेलं आहे शेतकरी मित्रानो आपल्याला येथे Kadba Kutti Yojana या योजनेसाठी लागनारी कागदपत्रे तसेच कोठे अर्ज करायचा याची माहिती हि आपल्यला वाचायला मिळणार आहे.

कडबाकुट्टी योजनेसाठी लागणारी कागदपत्रे

  • आधार कार्ड
  • जातीचा दाखल
  • शेतीचा ८अ
  • ७/१२
  • बँक पासबुक

Kadba Kutti Yojana या योजेसाठी आपल्याला हा अर्ज हा ऑफलाईन करायचा आहे हा अर्ज आपल्यला पंचायत समिती येथे जाऊन करायचा आहे.किंवा आपला अर्ज हा आपले सरकार सेवा केंद्र(CSC)सेंटरवरती जाऊन करू शकता.

Kadba Kutti Yojana या योजनेसाठी आपल्याला २०००० हजार रुपये हे अनुदान मिळणार आहे.तसेच महिला शेतकरयांना २०००० रुएए अनुदान व अल्पभूधारक शेतकऱ्यांना देखील २०००० रुपये अनुदान हे मिळणार आहे.शेतकऱ्यांना Kadba Kutti Yojana चा लाभ हा अर्ज करून अनुदान मिळवा.

Leave a Comment