Soyabean Crop Insurance याच शेतकऱ्यांना मिळणार पीकविमा ;खात्यात पीकविमा पडण्यास झाली सुरवात

Soyabean Crop Insurance शेतकरी मित्रानो असतानाच्या झालेल्या पावसामुळे शेतकऱ्यांचे मोठ्या प्रमाणात नुकसान हे झाले आहे.त्या झालेल्या नुकसानाची भरपाई मिळण्यासाठी सरकारने अनुदान हे जाहीर हे केलेलं आहे.(Soyabean Crop Insurance)ज्या शेतकऱ्यांनी पीक विमा हा भरला आहे त्या शेतकऱ्यांना २५% हा पीकविमा हा मिळण्यास हि सुरवात झालेली आहे.शेतकरी मित्रानो चला तर पाहुयात कि कसे चेक करायचे तुम्हाला किती पीक विमा हा मिळणार आहे शेतकरी मित्रानो आपल्याला किती विमा मिळाला हे पाहुयात.

Soyabean Crop Insurance ज्या शेतकऱ्यांनी पीकविमा हा भरला आहे त्या शेतकर्यांना हा पीक विमा हा पंचनामा केल्यानंतर हा मिळणार आहे.शेतकरी मित्रानो चला तर पाहुयात कि ज्या शेतकऱ्यांनि पीक विमा भरला आहे त्या शेतकऱ्यांना २५%हा पीकविमा अनुदान हे मिळ्नारत आहे.Soyabean Crop Insurance.जी २५%पीकविमा हा शेतकऱ्यांच्या खात्यामध्ये हा पडण्यास हि सुरवात हि झालेली आहे.

ज्या शेतकऱ्याचा पंचनामा झाला आहे त्या शेतकऱ्याचा मदत हि नाही मी मिळाली नाही त्या शेतकऱ्यांनी आपला (Soyabean Crop Insurance) पीक विमा हा मिळणार आहे का नाही याची माहिती हि ०११२३३८१०९२ वरती आपण कॉल करून आपल्या पीकविमा संधर्भात माहिती हि घेऊ शकता.

कोणत्या शेतकर्यांना मिळणार पीकविमा

येथे क्लिक करून पहा

Leave a Comment